JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA
WIZARA YA MA]JI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA
MAZINGIRA MUSOMA

MKATABA WA AJIRA YA KAZI YA UJENZI WA TANGI LA MAJI LENYE
MITA ZA UJAZO 300 PAMOJA NA KUPIGA LIPU YA NDANI NA NJE YA
TANGI KATIKA KILELE CHA MLIMA KWANGWA
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MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MUSOMA

(MUWASA)

MRADI WA UPANUZI WA MTANDAO WA MAJI KWENDA KATIKA MITAA SABA YA
MANISPAA YA MUSOMA ISIYOPATA HUDUMA YA MAJI
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Kati ya

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Musoma (MUWASA) S.L.P 233 Musoma
(ambaye katika mkataba huu anajulikana kama “Mwajiri")

(ambaye katika mkataba huu anajulikana kama “Mwajiriwa/Fundi Uashi”)

1. AINA YA MKATABA

Mkataba huu ni wa kazi maalum ya ujenzi wa tangi la maji lenye mita za ujazo 300
pamoja na kupiga lipu ya ndani na nje ya tangi katika kilele cha Mlima Kwangwa
kwenye mradi wa UPANUZI WA MTANDAO WA MAJI KWENDA KATIKA
MITAA SABA YA MANISPAA YA MUSOMA ISIYOPATA HUDUMA YA MAJI

2. KUANZA KWA MKATABA

Utekelezaji wa mkataba huu utaanza mara baada ya pande zote mbili za mkataba
kuweka saini.

3. ENEO LA KAZI

Kazi hii ya kujenga tangi la maji lenye mita za ujazo 300 pamoja na kupiga lipu ya
ndani na nje ya tangi itafanyika katika kilele cha Mlima Kwangwa.

4. MALIGHAFI ZA UTEKELEZAJI WA KAZI MAALUM
Vifaa vyote vya kazi vitanunuliwa na Mwajiri.
5. GHARAMA YA KAZI MAALUM

Gharama za kazi zote atakazofanya Mwajiriwa ni Shilingi za Tanzania Milioni Kumi
na Tano (15,000,000/=) tu.

6. UTARATIBU WA MALIPO
a) Mwajiriwa atalipwa malipo ya awali jumla ya Shilingi za Tanzania Milioni Sita
(6,000,000/=) tu.
b) Mwajiriwa atalipwa malipo ya awamu kulingana na pendekezo la msimamizi
wa mradi.
c) Mwajiriwa atalipwa malipo yote kupitia benki. Ambapo mwajiriwa anatakiwa
kupeleka akaunti namba katika ofisi ya uhasibu ya Mamlaka ya Majisafi na
Usafi wa Mazingira Musoma.
7. KUKOMA KWA MKATABA



B

Mkataba huu utafikia ukomo baada ya kazi kukamilika, kukaguliwa na kukabidhiwa
kwa msimamizi wa mradi au kusitisha mkataba huu endapo mwaijiri hataridhika na
utendaiji kazi/nidhamu ya mwajiriwa.

8. SHERIA ITAKAYOTUMIKA .

Mkataba huu utaongozwa na kusimamiwa na sheria ya mikataba na sheria nyingine
za Tanzania.

9. MAREKEBISHO YA MKATABA

Mwaijiri na Mwajiriwa wanaweza kubadilisha baadhi ya masharti ya mkataba kwa
makubaliano ya pamoja kwa njia ya maandishi.

10. KUSAINIWA KWA MKATABA
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Kwa Niaba ya Mwajiri: Shahidi
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